Bu resim nedir üstatlar? insan yapısı....

Apollon01

Operatör
Kayıtlı Kullanıcı
Ne olduğunu çözemedim bir de siz göz atın bu resime, daha önce de bir balık resmi koymuştum o balık resminin 2 metre kuyruk tarafında....... o balığı da tekrar koyuyorum balığın önünden dere akıyor eskiden küçük bir şelale de vardı burda yorumlarınız nedir yardım lütfen...

2 numaralı resim 1 resmin 2 metre arkasında üstatlar 1 numaralı resim balık kabartma bir kayanın üzerinde ve o kabartma kayanın üzerinde üçgen veya kalp ve ayak izi işaretleri var............. Bilgilerinize müracaat üstatlar

Ekli dosyalar

Son düzenleme:

Apollon01

Operatör
Kayıtlı Kullanıcı
bU BALIK DEDİĞİM 1. RESMİN ÖNÜNDE BU RESİM VAR BİRDE BUNA BA

Aslinda burasi güzel bir yer ama yağmurda gittim daha güzel resimler çekebilirdim, bana şu anda 300 km. Uzakta birdaha gidersem inşallah daha güzel resimler yüklerim, bunlara üstatlar doğal diyorlar ama hepsi çok güzel hayirlisi herkese rast gele.........

Ekli dosyalar

vietsun004

Engellendi
Ä￾ẶT CHá»– biệt thá»± - liá»￾n ká»￾ Dá»± án Athena Fulland Ä￾ại Kim Nguyá»…n Xiển GIÃ￾ TỪ 120 - 150 triệu/m2, DT từ 75 - 242M2 Dá»± án Athena Fulland Ä￾ại Kim Nguyá»…n Xiển sẽ lÃ* đại dá»± án cuối cùng được phê chuẩn trên trục Nguyá»…n Xiển. Vá»›i quy mô lên tá»›i 27ha, ngay gần #Công_viên_Chu_Văn_An 100ha, dá»± án tạo nên quần thể nhÃ* ở - thÆ°Æ¡ng mại – cảnh quan xanh lý tưởng nhất tại HÃ* Ná»™i.
CÆ¡ há»™i sở hữu biệt thá»± - liá»￾n ká»￾ vÃ* căn há»™ GIÃ￾ ƯU Ä￾ÃI
Ä￾ẦU TƯ Ä￾ỢT 1 - Lãi ngay từ thá»￾i Ä‘iểm xuống tiá»￾n
Nhanh tay đặt ngay căn đẹp đợt đầu.
Khi dá»± án Ä‘i vÃ*o hoạt Ä‘á»™ng phối hợp vá»›i dá»± án The Manor Central Park sẽ biến nÆ¡i đây thÃ*nh KÄ￾T trung tâm, sầm uất vÃ* hoÃ*n chỉnh đồng bá»™ của quáº*n HoÃ*ng Mai vá»›i các cÆ¡ quan hÃ*nh chÃ*nh quáº*n, các tòa nhÃ* văn phòng, các công ty doanh nghiệp...==========================
Bên cạnh đó, Dá»± án Sun Grand City nằm ở những vị trÃ* đắc địa nhÆ° Sun Grand City 69B Thụy Khuê, chung cÆ° 125 Văn Cao vÃ* Sun Grand City 31 Láng Hạ vá»›i phong thuá»· tuyệt vá»￾i, mang lại sinh khÃ*, tÃ*i lá»™c, thịnh vượng.. Ngay sát vá»›i trung tâm chÃ*nh trị của HÃ* Ná»™i, dá»… dÃ*ng Ä‘i lại, kết nối vá»›i nhiểu tuyến Ä‘Æ°á»￾ng huyết mạch của thÃ*nh phố.

· Thế giá»›i tiện Ã*ch tiêu chuẩn 5 sao

· Môi trÆ°á»￾ng sống tuyệt hảo, sang trá»￾ng nhất khu vá»±c

· Chủ đầu tÆ° vÃ* Ä‘Æ¡n vị phát triển uy tÃ*n

Với những ưu điểm vượt trội, Sun Grand City
muốn Ä‘em đến cuá»™c sống đẳng cấp vÃ* đầy đủ tiện nghi nhất cho cÆ° dân dá»± án: má»™t thế giá»›i bình yên, riêng biệt chÃ*o đón bạn vá»›i những tiện Ã*ch sang trá»￾ng “không dÃ*nh cho số đôngâ€￾

==========================
BOM TẤN LÀM KHUYNH Ä￾ẢO THỊ TRƯỜNG Há»’ TÂY => D' El Dorado Tân HoÃ*ng Minhchung cÆ° cao cấp D’ El Dorado- Chủ đầu tÆ°: Táº*p Ä‘oÃ*n Tân HoÃ*ng Minh- Sở hữu vị trÃ* đắc địa tại ngã 4 Nguyá»…n HoÃ*ng Tôn giao cắt Lạc Long Quân( đối diện Quáº*n Uá»· Tây Hồ). Chung cÆ° cao cấp D’ El Dorado lÃ* dá»± án căn há»™ má»›i nhất do Táº*p Ä‘oÃ*n Tân HoÃ*ng Minh đầu tÆ° vÃ* phát triển đáp ứng nhu cầu thiết yếu của các gia đình mong muốn sở hữu má»™t căn há»™ cao cấp xứng tầm vá»›i đầy đủ tiện Ã*ch.[/color]

bozoklu

Super Moderator
Süper Moderatör
Hepsini benzetmissin. İşçilik göremedim, hepsi doğal.

Apollon01

Operatör
Kayıtlı Kullanıcı
vietsun004 kardeş bunu nasıl okuyacağım bana çok zor

Apollon01

Operatör
Kayıtlı Kullanıcı
ĐẶT CHá»– biệt thá»± - liền kề Dá»± án Athena Fulland Đại Kim Nguyá»…n XiểnGIÁ TỪ 120 - 150 triệu/m2, DT từ 75 - 242M2Dá»± án Athena Fulland Đại Kim Nguyá»…n Xiển sẽ lÃ* đại dá»± án cuối cùng được phê chuẩn trên trục Nguyá»…n Xiển. Vá»›i quy mô lên tá»›i 27ha, ngay gần #Công_viên_Chu_Văn_An 100ha, dá»± án tạo nên quần thể nhÃ* ở - thÆ°Æ¡ng mại – cảnh quan xanh lý tưởng nhất tại HÃ* Ná»™i.
CÆ¡ há»™i sở hữu biệt thá»± - liền kề vÃ* căn há»™ GIÁ ƯU ĐÃI
ĐẦU TƯ ĐỢT 1 - Lãi ngay từ thời điểm xuống tiền
Nhanh tay đặt ngay căn đẹp đợt đầu.
Khi dá»± án Ä‘i vÃ*o hoạt Ä‘á»™ng phối hợp vá»›i dá»± án The Manor Central Park sẽ biến nÆ¡i đây thÃ*nh KĐT trung tâm, sầm uất vÃ* hoÃ*n chỉnh đồng bá»™ của quáº*n HoÃ*ng Mai vá»›i các cÆ¡ quan hÃ*nh chÃ*nh quáº*n, các tòa nhÃ* văn phòng, các công ty doanh nghiệp...==========================
Bên cạnh đó, Dá»± án Sun Grand City nằm ở những vị trÃ* đắc địa nhÆ° Sun Grand City 69B Thụy Khuê, chung cÆ° 125 Văn Cao vÃ* Sun Grand City 31 Láng Hạ vá»›i phong thuá»· tuyệt vời, mang lại sinh khÃ*, tÃ*i lá»™c, thịnh vượng.. Ngay sát vá»›i trung tâm chÃ*nh trị của HÃ* Ná»™i, dá»… dÃ*ng Ä‘i lại, kết nối vá»›i nhiểu tuyến đường huyết mạch của thÃ*nh phố.

· Thế giá»›i tiện Ã*ch tiêu chuẩn 5 sao

· Môi trường sống tuyệt hảo, sang trọng nhất khu vực

· Chủ đầu tÆ° vÃ* Ä‘Æ¡n vị phát triển uy tÃ*n

Với những ưu điểm vượt trội, Sun Grand City
muốn Ä‘em đến cuá»™c sống đẳng cấp vÃ* đầy đủ tiện nghi nhất cho cÆ° dân dá»± án: má»™t thế giá»›i bình yên, riêng biệt chÃ*o đón bạn vá»›i những tiện Ã*ch sang trọng “không dÃ*nh cho số đông”

==========================
BOM TẤN LÀM KHUYNH ĐẢO THỊ TRƯỜNG Há»’ TÂY => D' El Dorado Tân HoÃ*ng Minhchung cÆ° cao cấp D’ El Dorado- Chủ đầu tÆ°: Táº*p Ä‘oÃ*n Tân HoÃ*ng Minh- Sở hữu vị trÃ* đắc địa tại ngã 4 Nguyá»…n HoÃ*ng Tôn giao cắt Lạc Long Quân( đối diện Quáº*n Uá»· Tây Hồ). Chung cÆ° cao cấp D’ El Dorado lÃ* dá»± án căn há»™ má»›i nhất do Táº*p Ä‘oÃ*n Tân HoÃ*ng Minh đầu tÆ° vÃ* phát triển đáp ứng nhu cầu thiết yếu của các gia đình mong muốn sở hữu má»™t căn há»™ cao cấp xứng tầm vá»›i đầy đủ tiện Ã*ch.[/color]
yardımcı ol lütfen kardeşim

mucit

Super Moderator
Süper Moderatör
taşın yapısı itibari ile ordaki yuvarlak taşlar zaman aşımına uğrayıp çıkmış ve oyuk olarak kalmış olma ihtimalini güçlendiriyor alttaki sıralı oymalar görünsede şüpe arzediyor onun için daha net olması senin açından daha iyi olacaktır

Apollon01

Operatör
Kayıtlı Kullanıcı
Mucit ustam teşekkür ederim ama sıralı oyuklar kesinlikle insan yapısı ancak dolu boş bilmiyorum